RE45 Relay Songle 6 Chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A
| Số Lượng | 1-29 | 30-59 | >=60 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 25,000 | 24,000 | 23,500 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
- Relay songle 6 chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A chung một cuộn hút điều khiển, điện áp 250V, dòng 30A, điện áp AC 250V và DC 30V phù hợp với mọi ứng dụng cơ bản cho các thiết bị.
- Relay songle 6 chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A là linh kiện để thay thế hoặc sửa chữa cho thiết bị điện tử mà được những người làm nghề kỹ thuật hay sửa chữa thiết bị điện tử rất ưa chuộng.
- Role dùng để đóng ngắt các thiết bị hoạt động ở điện áp lên đến 250V và chịu dòng điện lên tới 30A.
- Relay được dùng khá thông dụng làm rơ le trung gian, ứng dụng vào điều khiển động cơ và chiếu sáng
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: SLA-12VDC-SL-C
- Dòng điện: 30A
- Số chân: 6 chân
- Điện áp AC và DC: 250VAC-30VDC
- Chất liệu: nhựa
- Khối lượng: 50g
Relay Songle 6 Chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A
Sản phẩm cùng loại
RE19 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 12V ...
29.000 VNĐ
RE18 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 220V ...
29.000 VNĐ
RE17 RELAY 24VDC - 30A SLA-24VDC-SL-A ...
RE16 Relay 12VDC-30A SLA-12VDC-SL-A 5 Chân
RE15 Relay 5VDC-30A Loại 5 Chân
RE14 Relay 24VDC-30A Loại 4 Chân
RE13 Relay 5VDC-30A Loại 4 Chân
RE12 Relay Hẹn Giờ Nồi Áp Suất, ...
RE11 Relay Nồi Cơm Điện Loại Tốt
RE10 Relay 12V-30A 4 chân
RE9 Module relay 3 kênh 5VDC
RE8 Module relay 2 kênh 5VDC kích ...