RE45 Relay Songle 6 Chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A
| Số Lượng | 1-29 | 30-59 | >=60 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 25,000 | 24,000 | 23,500 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
- Relay songle 6 chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A chung một cuộn hút điều khiển, điện áp 250V, dòng 30A, điện áp AC 250V và DC 30V phù hợp với mọi ứng dụng cơ bản cho các thiết bị.
- Relay songle 6 chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A là linh kiện để thay thế hoặc sửa chữa cho thiết bị điện tử mà được những người làm nghề kỹ thuật hay sửa chữa thiết bị điện tử rất ưa chuộng.
- Role dùng để đóng ngắt các thiết bị hoạt động ở điện áp lên đến 250V và chịu dòng điện lên tới 30A.
- Relay được dùng khá thông dụng làm rơ le trung gian, ứng dụng vào điều khiển động cơ và chiếu sáng
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: SLA-12VDC-SL-C
- Dòng điện: 30A
- Số chân: 6 chân
- Điện áp AC và DC: 250VAC-30VDC
- Chất liệu: nhựa
- Khối lượng: 50g
Relay Songle 6 Chân SLA-12VDC-SL-C 250VAC 30VDC 30A
Sản phẩm cùng loại
RE38 Đế Cắm PF083A 8 Chân Tròn ...
25.000 VNĐ
RE37 Chân Đế Relay Trung Gian 8 ...
15.000 VNĐ
CBM160 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 24V ...
RE36 Chân Đế Relay Trung Gian 14 ...
CBM159 Relay Trung Gian MY3N-J 12V 5A ...
CBM157 RELAY TRUNG GIAN MY3N-J 220V 5A ...
CBM158 Relay Trung Gian MY4N-J 12V 5A ...
RE35 RELAY TRUNG GIAN MY3N-J 220V 5A ...
RE34 CHÂN ĐẾ RELAY TRUNG GIAN PYF11A ...
RE31 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 24V ...
RE33 Relay Trung Gian MY3N-J 12V 5A ...
RE32 Relay Trung Gian MY4N-J 12V 5A ...
RE30 Relay Songle 8 Chân SMI-12VDC-SL-2C 12V ...
RE29 Relay 24VDC–40A SLA–24VDC–SLA 5 Chân
CBM111 Relay Trung Gian 12V 10A 8 ...
CBM110 Relay Trung Gian 220V 10A 8 ...
RE28 Chân Đế Relay Trung Gian 8 ...
RE27 Relay Bos 12V 20A/30A 5 Chân
RE26 Relay HK4100F DC 24V SHG
RE25 Relay HK4100F DC 12V SHG
RE24 Relay HK4100F DC 5V SHG
RE23 Relay 12VDC-30A SLA-12VDC-SLC 5 Chân
RE22 Relay 24VDC-30A SLA-24VDC-SLC 5 Chân
RE21 Relay Trung Gian 12V 10A 8 ...
RE20 Relay Trung Gian 220V 10A 8 ...
Giỏ Hàng
- Không có sản phẩm
Xem giỏ hàng
Hàng đã mua
Danh sách chuyên mục
- Module Bo Mạch KIT
- Tool Sáng Tạo - Phụ Kiện Sáng Tạo
- Động Cơ - Motor
- Bộ inverter DC to AC - Kích Điện
- Sản phẩm Combo
- Máy Hàn Cell Pin - Phụ kiện
- Phụ Kiện Âm Thanh
- Smart Home
- Pin - Sạc pin - Sạc ác quy - Phụ kiện pin
- Đồng Hồ Vạn Năng
- Mỏ Hàn - Trạm Hàn - Máy Khò Nhiệt
- Máy Cấp Nguồn Đa Năng
- Mạch thu phát IR - RF - 2.4G
- LK Nồi Cơm Điện
- LK Lò Vi Sóng - Lò Nướng
- LK Quạt Điện - Quạt Hơi Nước
- LK Bếp Từ - Bếp Hồng Ngoại
- LK Ấm Siêu Tốc - Bình Nóng Lạnh
- Linh Kiện RC - Ôtô -Tàu - Máy bay - Flycam - Quadcopter
- Pulley Bánh Răng - Dây Đai Curoa
- Máy Khoan - Máy Bulong bắt vít
- Sản Phẩm Công Nghệ
- Tự Làm Mạch in
- Linh kiện Robot
- IGBT
- Diode
- Transistors (BJT)
- Mosfet-Fets
- Tụ Điện - Capacitor
- Triac - Thyristor - Diac
- Opto/Photocouplers
- IC Nguồn - IC Công suất
- Biến Trở - Chiết Áp
- Cuộn Cảm
- Điện Trở - Resistor
- IC - IC Chức Năng (DIP - SOIC)
- Vi Điều Khiển
- LED - Chip LED - LED COB - Đèn LED
- Cảm Biến - Bộ Cảm Biến
- Còi - Loa - Buzzer
- Nút nhấn - công tắc - switch
- Thạch anh
- Conecter - Jack - Dây Cáp - Kẹp Cá Sấu
- Relay
- Nguồn - Biến Áp - Adapter
- Cầu Chì
- Aptomat - Khởi động từ
- Màn Hình LCD
- PCB - Mạch tự ráp
- Quạt Tản Nhiệt - Nhôm Tản Nhiệt
- Băng Dính - Keo Kafuter 704 - Sơn Phủ Mạch
- Gen Co Nhiệt - Gen Thủy Tinh - Amiang
- Sò Nóng Lạnh-Tản Nhiệt Sò
- Đầu Nối - Trục Nối - Đầu Kẹp - Mũi Khoan
- Vòng Bị - Gối Đỡ Vòng Bị
- Máy Phun Sương - Máy Bơm Nước - Van Nước Từ
- Tool Công Cụ - Kìm - Tua Vít - Cảo - Eto - Ốc
- Kính Lúp - Kính Soi Mạch
- Dây Điện - Dây Đồng
- Thiết Bị Điện Công Nghiệp
- Máy tiện - Máy khắc - CNC
- Pin Năng Lượng Mặt Trời - Điều Khiển
Hỗ trợ trực tuyến
Tin tức nổi bật
Tin tức mới
- Hướng dẫn thanh toán đơn hàng trên Robocon.Vn
- Chính sách bán hàng trên Robocon.Vn
- Sửa Chữa Đồ Điện Tử, Điện Gia Dụng Uy Tín Hà Nội
- Các sản phẩm đồ điện cũ được thu mua tại Robocon
- Những việc cần làm sau khi đặt hàng Robocon thành công
- Cuộn Cảm Là Gì? những điều bạn chưa biết.
- Hướng dẫn mua Online trên website robocon.vn
- Tụ điện – Phân loại và cách kiểm tra
- Sử dụng LM2576 làm mạch nguồn ổn áp 5v (3A)