RE5 Relay HK19F-DC-12V-SHG
| Số Lượng | 1-9 | 10-19 | >=20 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 13,000 | 12,500 | 12,000 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Thông số kỹ thuật:
Điện áp điều khiển: 12V
Dòng điện cực đại: 2A
Nhiệt độ hoạt động: -45oC ~ 75oC
Sơ đồ kích thước Relay 5V 8 chân
Ứng dụng của rờ-le:
Nhìn chung, công dụng của rờ-le là "dùng một năng lượng nhỏ để đóng cắt nguồn năng lượng lớn hơn".
Rờ-le được dùng khá thông dụng trong các ứng dụng điều khiển động cơ và chiếu sáng.
Relay 12V 8 chân
Sản phẩm cùng loại
RE60 Relay Trung Gian MY3N-J 24V 5A ...
29.000 VNĐ
RE59 Relay Thời Gian, Rơ Le Tạo ...
95.000 VNĐ
RE58 Relay Thời Gian, Rơ Le Tạo ...
MDL466 Module Relay 8 Kênh 5V Kích ...