MDL162 Module Boost DC-DC 100W-12-90V
| Số Lượng | 1-19 | 20-39 | >=40 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 82,000 | 79,000 | 78,000 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
MDL162 Module Boost DC-DC 100W-12-90V là mạch tăng điện áp đầu vào từ 10~32VDC lên 60~90VDC với yêu cầu điện áp ra luôn lớn hơn điện áp vào có thể điều chỉnh điện áp bằng biến trở với công suất 100W
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước: Chiều dài 65mm * 35mm
- Điện áp vào: 10-32V
- Điện áp ra: 60-90V
- Dòng điện: 6A (MAX)
- Đầu vào hiện tại: 10A (MAX) (hơn 10A, xin vui lòng thêm tản nhiệt,)
- Công suất: 100W làm mát tự nhiên (MAX)
- Dễ dàng điều chỉnh từ 65W - 90W
- Nhiệt độ Max: 45 ℃
- Bảo vệ ngắn mạch : Không
Sản phẩm cùng loại
MDL463 Mạch Hạ Áp Buck UBEC 5.5VDC ...
95.000 VNĐ
MDL454 Mạch Buck Hạ Áp DC – ...
495.000 VNĐ
MDL437 Module mạch buck hạ áp DC ...
MDL436 Module Buck Hạ Áp DC-DC 2A ...
MDL435 Module Mạch Buck Hạ Áp 120V ...
MDL434 Module Mạch Buck Hạ Áp 120V ...
MDL433 Mạch Lấy Nguồn, Mạch Kích Sạc ...
MDL424 Mạch Buck Hạ Áp DC – ...
MDL397 Lọc nguồn hai chiều Okaya 250V ...
MDL394 Mạch Hạ Áp DC-DC 72v- 48v- ...
MDL390 Mạch UPS dự phòng12VDC lên 220VAC ...
MDL389 Mạch UPS DY – 203 Dự ...
MDL388 Mạch UPS DY – 465 Dự ...
MDL380 Dimmer chiết áp điều khiển đèn ...
MDL379 Module Mạch Buck Hạ Áp DC ...
MDL373 Mạch Tăng Áp Hạ Áp Buck ...
MDL370 Mạch Ổn Áp AC 18V Auto ...
MDL356 Module Boost – Mạch Tăng Áp ...
MDL341 Bộ Chuyển Đổi Nguồn Điện 24V ...
MDL340 Bộ Chuyển Đổi Nguồn Điện 24V ...
MDL309 Module Buck Hạ Áp DC 6-32V ...
MDL290 Mạch Hạ Áp 24V Xuống 12V ...
MDL298 Module Buck Hạ Áp DC-DC XL4016 ...
MDL294 USB Điều Chỉnh Điện Áp 1-24V ...
MDL290 Bộ Chuyển Nguồn 24V Xuống 12V ...
Giỏ Hàng
- Không có sản phẩm
Xem giỏ hàng
Hàng đã mua
Danh sách chuyên mục
- Module Bo Mạch KIT
- Tool Sáng Tạo - Phụ Kiện Sáng Tạo
- Động Cơ - Motor
- Bộ inverter DC to AC - Kích Điện
- Sản phẩm Combo
- Máy Hàn Cell Pin - Phụ kiện
- Phụ Kiện Âm Thanh
- Smart Home
- Pin - Sạc pin - Sạc ác quy - Phụ kiện pin
- Đồng Hồ Vạn Năng
- Mỏ Hàn - Trạm Hàn - Máy Khò Nhiệt
- Máy Cấp Nguồn Đa Năng
- Mạch thu phát IR - RF - 2.4G
- LK Nồi Cơm Điện
- LK Lò Vi Sóng - Lò Nướng
- LK Quạt Điện - Quạt Hơi Nước
- LK Bếp Từ - Bếp Hồng Ngoại
- LK Ấm Siêu Tốc - Bình Nóng Lạnh
- Linh Kiện RC - Ôtô -Tàu - Máy bay - Flycam - Quadcopter
- Pulley Bánh Răng - Dây Đai Curoa
- Máy Khoan - Máy Bulong bắt vít
- Sản Phẩm Công Nghệ
- Tự Làm Mạch in
- Linh kiện Robot
- IGBT
- Diode
- Transistors (BJT)
- Mosfet-Fets
- Tụ Điện - Capacitor
- Triac - Thyristor - Diac
- Opto/Photocouplers
- IC Nguồn - IC Công suất
- Biến Trở - Chiết Áp
- Cuộn Cảm
- Điện Trở - Resistor
- IC - IC Chức Năng (DIP - SOIC)
- Vi Điều Khiển
- LED - Chip LED - LED COB - Đèn LED
- Cảm Biến - Bộ Cảm Biến
- Còi - Loa - Buzzer
- Nút nhấn - công tắc - switch
- Thạch anh
- Conecter - Jack - Dây Cáp - Kẹp Cá Sấu
- Relay
- Nguồn - Biến Áp - Adapter
- Cầu Chì
- Aptomat - Khởi động từ
- Màn Hình LCD
- PCB - Mạch tự ráp
- Quạt Tản Nhiệt - Nhôm Tản Nhiệt
- Băng Dính - Keo Kafuter 704 - Sơn Phủ Mạch
- Gen Co Nhiệt - Gen Thủy Tinh - Amiang
- Sò Nóng Lạnh-Tản Nhiệt Sò
- Đầu Nối - Trục Nối - Đầu Kẹp - Mũi Khoan
- Vòng Bị - Gối Đỡ Vòng Bị
- Máy Phun Sương - Máy Bơm Nước - Van Nước Từ
- Tool Công Cụ - Kìm - Tua Vít - Cảo - Eto - Ốc
- Kính Lúp - Kính Soi Mạch
- Dây Điện - Dây Đồng
- Thiết Bị Điện Công Nghiệp
- Máy tiện - Máy khắc - CNC
- Pin Năng Lượng Mặt Trời - Điều Khiển
Hỗ trợ trực tuyến
Tin tức nổi bật
Tin tức mới
- Hướng dẫn thanh toán đơn hàng trên Robocon.Vn
- Chính sách bán hàng trên Robocon.Vn
- Sửa Chữa Đồ Điện Tử, Điện Gia Dụng Uy Tín Hà Nội
- Các sản phẩm đồ điện cũ được thu mua tại Robocon
- Những việc cần làm sau khi đặt hàng Robocon thành công
- Cuộn Cảm Là Gì? những điều bạn chưa biết.
- Hướng dẫn mua Online trên website robocon.vn
- Tụ điện – Phân loại và cách kiểm tra
- Sử dụng LM2576 làm mạch nguồn ổn áp 5v (3A)