MDL162 Module Boost DC-DC 100W-12-90V
| Số Lượng | 1-19 | 20-39 | >=40 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 82,000 | 79,000 | 78,000 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
MDL162 Module Boost DC-DC 100W-12-90V là mạch tăng điện áp đầu vào từ 10~32VDC lên 60~90VDC với yêu cầu điện áp ra luôn lớn hơn điện áp vào có thể điều chỉnh điện áp bằng biến trở với công suất 100W
Thông số kỹ thuật:
- Kích thước: Chiều dài 65mm * 35mm
- Điện áp vào: 10-32V
- Điện áp ra: 60-90V
- Dòng điện: 6A (MAX)
- Đầu vào hiện tại: 10A (MAX) (hơn 10A, xin vui lòng thêm tản nhiệt,)
- Công suất: 100W làm mát tự nhiên (MAX)
- Dễ dàng điều chỉnh từ 65W - 90W
- Nhiệt độ Max: 45 ℃
- Bảo vệ ngắn mạch : Không
Sản phẩm cùng loại
MDL289 Bộ Chuyển Nguồn 24V Xuống 12V ...
255.000 VNĐ
MDL275 MẠCH BOOST TĂNG ÁP DC-DC 10A ...
235.000 VNĐ
MDL271 Mạch tăng áp cổng USB DC ...
MDL239 Mạch Buck Hạ Áp DC-DC 5-23VDC ...
MDL237 Mạch Boost Tăng Áp DC-DC 15A ...
MDL229 Mạch Buck Hạ Áp DC-DC 5A ...
MDL218 Mạch Buck Hạ Áp XL7015 DC-DC ...
MDL202 Module Hạ Áp 12V DC Xuống ...
MDL197 Module Tăng Áp Kích Điện 1000KV ...
MDL185 Module Tăng Áp 400KV ( Loại ...
MDL161 Module Boost DC-DC 150W-12-35V
MDL124 Module mạch BUCK hạ áp 7,5-28V ...
MDL123 Module mạch BUCK mini hạ áp ...
MDL122 Module mạch BUCK hạ áp 9V-12V-24V-36V ...
MDL119 Bộ DIY Nguồn Mini LM317 ...
MDL112 Module Mạch Buck Hạ Áp 9V-12V-24V ...
MDL92 Module Mạch Buck Hạ Áp 9V-12V-24V ...
MDL58 Module Cáp chuyển đổi USB 5V ...
MDL54 Module BOOST DC-DC 2V-24VDC 2A Cổng ...
MDL47 Module buck DC-DC 3A
MDL45 Mạch hạ áp LM2596HVS DC-DC 3A ...
MDL15 Module Buck DC-DC3A Led3B
MDL11 Module boost DC-DC 5-35V (XL6009)
MDL10 Module Buck DC-DC 5A LED5B
MDL8 Module buck DC-DC 5A
Giỏ Hàng
- Có: 2 Món hàng trong giỏ
- Tổng tiền: 0 VNĐ
Xem chi tiết
Hàng đã mua
Danh sách chuyên mục
- Module Bo Mạch KIT
- Tool Sáng Tạo - Phụ Kiện Sáng Tạo
- Động Cơ - Motor
- Bộ inverter DC to AC - Kích Điện
- Sản phẩm Combo
- Máy Hàn Cell Pin - Phụ kiện
- Phụ Kiện Âm Thanh
- Smart Home
- Pin - Sạc pin - Sạc ác quy - Phụ kiện pin
- Đồng Hồ Vạn Năng
- Mỏ Hàn - Trạm Hàn - Máy Khò Nhiệt
- Máy Cấp Nguồn Đa Năng
- Mạch thu phát IR - RF - 2.4G
- LK Nồi Cơm Điện
- LK Lò Vi Sóng - Lò Nướng
- LK Quạt Điện - Quạt Hơi Nước
- LK Bếp Từ - Bếp Hồng Ngoại
- LK Ấm Siêu Tốc - Bình Nóng Lạnh
- Linh Kiện RC - Ôtô -Tàu - Máy bay - Flycam - Quadcopter
- Pulley Bánh Răng - Dây Đai Curoa
- Máy Khoan - Máy Bulong bắt vít
- Sản Phẩm Công Nghệ
- Tự Làm Mạch in
- Linh kiện Robot
- IGBT
- Diode
- Transistors (BJT)
- Mosfet-Fets
- Tụ Điện - Capacitor
- Triac - Thyristor - Diac
- Opto/Photocouplers
- IC Nguồn - IC Công suất
- Biến Trở - Chiết Áp
- Cuộn Cảm
- Điện Trở - Resistor
- IC - IC Chức Năng (DIP - SOIC)
- Vi Điều Khiển
- LED - Chip LED - LED COB - Đèn LED
- Cảm Biến - Bộ Cảm Biến
- Còi - Loa - Buzzer
- Nút nhấn - công tắc - switch
- Thạch anh
- Conecter - Jack - Dây Cáp - Kẹp Cá Sấu
- Relay
- Nguồn - Biến Áp - Adapter
- Cầu Chì
- Aptomat - Khởi động từ
- Màn Hình LCD
- PCB - Mạch tự ráp
- Quạt Tản Nhiệt - Nhôm Tản Nhiệt
- Băng Dính - Keo Kafuter 704 - Sơn Phủ Mạch
- Gen Co Nhiệt - Gen Thủy Tinh - Amiang
- Sò Nóng Lạnh-Tản Nhiệt Sò
- Đầu Nối - Trục Nối - Đầu Kẹp - Mũi Khoan
- Vòng Bị - Gối Đỡ Vòng Bị
- Máy Phun Sương - Máy Bơm Nước - Van Nước Từ
- Tool Công Cụ - Kìm - Tua Vít - Cảo - Eto - Ốc
- Kính Lúp - Kính Soi Mạch
- Dây Điện - Dây Đồng
- Thiết Bị Điện Công Nghiệp
- Máy tiện - Máy khắc - CNC
- Pin Năng Lượng Mặt Trời - Điều Khiển
Hỗ trợ trực tuyến
Tin tức nổi bật
Tin tức mới
- Hướng dẫn thanh toán đơn hàng trên Robocon.Vn
- Chính sách bán hàng trên Robocon.Vn
- Sửa Chữa Đồ Điện Tử, Điện Gia Dụng Uy Tín Hà Nội
- Các sản phẩm đồ điện cũ được thu mua tại Robocon
- Những việc cần làm sau khi đặt hàng Robocon thành công
- Cuộn Cảm Là Gì? những điều bạn chưa biết.
- Hướng dẫn mua Online trên website robocon.vn
- Tụ điện – Phân loại và cách kiểm tra
- Sử dụng LM2576 làm mạch nguồn ổn áp 5v (3A)