RE6 Relay HK19F-DC-24V-SHG
Số Lượng 1-29 30-59 >=60
Giá(VNĐ) 13,000  12,800  12,700
- Xuất Xứ: Hui Ke
- Hiện Trạng: Còn hàng
Đánh giá: 2.6/5 (72 phiếu bầu)
Mô tả chi tiết
Thông số kỹ thuật:
              Điện áp điều khiển: 24V
              Dòng điện cực đại: 2A
              Nhiệt độ hoạt động: -45oC ~ 75oC
 Sơ đồ kích thước Relay 12V 8 chân
Sơ đồ kích thước Relay 24V 8 chân
      Ứng dụng của rờ-le:
             Rờ-le được dùng khá thông dụng trong các ứng dụng điều khiển động cơ và chiếu sáng.
Relay 24V 8 chân
Relay 8 chân 24V