RE22 Relay 24VDC-30A SLA-24VDC-SLC 5 Chân
| Số Lượng | 1-29 | 30-59 | >=60 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 24,000 | 23,000 | 22,000 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
Relay 24VDC-30A SLA-24VDC-SLC 5 Chân là linh kiện để thay thế hoặc sửa chữa cho thiết bị điện tử mà được những người làm nghề kỹ thuật hay sửa chữa thiết bị điện tử rất ưa chuộng
Thông số kỹ thuật:
- Điện áp : 24V x 30A
- Loại rơ le: thường đóng + thường mở
- Dòng qua tiếp điểm 250VAC, 30VDC
Relay 24VDC-30A SLA-24VDC-SLC 5 Chân
Sản phẩm cùng loại
RE19 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 12V ...
29.000 VNĐ
RE18 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 220V ...
29.000 VNĐ
RE17 RELAY 24VDC - 30A SLA-24VDC-SL-A ...
RE16 Relay 12VDC-30A SLA-12VDC-SL-A 5 Chân
RE15 Relay 5VDC-30A Loại 5 Chân
RE14 Relay 24VDC-30A Loại 4 Chân
RE13 Relay 5VDC-30A Loại 4 Chân
RE12 Relay Hẹn Giờ Nồi Áp Suất, ...
RE11 Relay Nồi Cơm Điện Loại Tốt
RE10 Relay 12V-30A 4 chân
RE9 Module relay 3 kênh 5VDC
RE8 Module relay 2 kênh 5VDC kích ...