CC97 Cầu Chì Tự Phục Hồi 0.09A 250V DIP TRF250-090 TF090 Chân Cắm
| Số Lượng | 1-99 | 100-199 | >=200 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 2,000 | 1,950 | 1,930 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
- Cầu chì tự phục hồi 0.09A 250V Dip TRF250-090 TF090 chân cắm được sử dụng để bảo vệ mạch điện bằng đơn giản hoạt động nguyên là khi có dòng điện mở rộng biến đi sẽ làm dây bên trong nóng chảy làm đứt mạch điện.
- Cầu chì bảo vệ thiết bị điện - điện tử, bảo vệ thiết bị mạch điện khi bị đứt
- Cầu chì 0.09A sử dụng để phòng tránh các hiện tượng quá tải trên đường dây gây cháy, nổ. Tự phục hồi sau một thời gian.
Chú ý: Nếu dòng quá lớn có thể làm hỏng cầu chì (không thể tự phục hồi nữa)
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: TRF250-090 TF090
- Điện áp: 250V
- Dòng điện: 0.09A
- Loại chân: Chân cắm (dip)
- Khối lượng: 10g
Cầu Chì Tự Phục Hồi 0.09A 250V DIP TRF250-090 TF090 Chân Cắm
Sản phẩm cùng loại
CC13 Chân Đế Cầu Chì
500 VNĐ
CC10 CẦU CHÌ ỐNG SỨ 32A 10X38mm
4.000 VNĐ
CC9 Cầu chì ống thủy tinh 3A ...
2.000 VNĐ
CC8 Cầu chì ống thủy tinh 2A ...
CC7 Cầu chì ống thủy tinh 1A ...
CC6 Cầu chì ống sứ 20A 10x38mm
CC5 Cầu chì ống thủy tinh 0.5A ...
CC4 Cầu chì ống thủy tinh 15A ...
CC3 Cầu chì ống thủy tinh 15A ...
CC2 Cầu chì ống thủy tinh 10A ...
CC1 Cầu chì ống thủy tinh 10A ...
Giỏ Hàng
- Không có sản phẩm
Xem giỏ hàng
Hàng đã mua
Danh sách chuyên mục
- Module Bo Mạch KIT
- Tool Sáng Tạo - Phụ Kiện Sáng Tạo
- Động Cơ - Motor
- Bộ inverter DC to AC - Kích Điện
- Sản phẩm Combo
- Máy Hàn Cell Pin - Phụ kiện
- Phụ Kiện Âm Thanh
- Smart Home
- Pin - Sạc pin - Sạc ác quy - Phụ kiện pin
- Đồng Hồ Vạn Năng
- Mỏ Hàn - Trạm Hàn - Máy Khò Nhiệt
- Máy Cấp Nguồn Đa Năng
- Mạch thu phát IR - RF - 2.4G
- LK Nồi Cơm Điện
- LK Lò Vi Sóng - Lò Nướng
- LK Quạt Điện - Quạt Hơi Nước
- LK Bếp Từ - Bếp Hồng Ngoại
- LK Ấm Siêu Tốc - Bình Nóng Lạnh
- Linh Kiện RC - Ôtô -Tàu - Máy bay - Flycam - Quadcopter
- Pulley Bánh Răng - Dây Đai Curoa
- Máy Khoan - Máy Bulong bắt vít
- Sản Phẩm Công Nghệ
- Tự Làm Mạch in
- Linh kiện Robot
- IGBT
- Diode
- Transistors (BJT)
- Mosfet-Fets
- Tụ Điện - Capacitor
- Triac - Thyristor - Diac
- Opto/Photocouplers
- IC Nguồn - IC Công suất
- Biến Trở - Chiết Áp
- Cuộn Cảm
- Điện Trở - Resistor
- IC - IC Chức Năng (DIP - SOIC)
- Vi Điều Khiển
- LED - Chip LED - LED COB - Đèn LED
- Cảm Biến - Bộ Cảm Biến
- Còi - Loa - Buzzer
- Nút nhấn - công tắc - switch
- Thạch anh
- Conecter - Jack - Dây Cáp - Kẹp Cá Sấu
- Relay
- Nguồn - Biến Áp - Adapter
- Cầu Chì
- Aptomat - Khởi động từ
- Màn Hình LCD
- PCB - Mạch tự ráp
- Quạt Tản Nhiệt - Nhôm Tản Nhiệt
- Băng Dính - Keo Kafuter 704 - Sơn Phủ Mạch
- Gen Co Nhiệt - Gen Thủy Tinh - Amiang
- Sò Nóng Lạnh-Tản Nhiệt Sò
- Đầu Nối - Trục Nối - Đầu Kẹp - Mũi Khoan
- Vòng Bị - Gối Đỡ Vòng Bị
- Máy Phun Sương - Máy Bơm Nước - Van Nước Từ
- Tool Công Cụ - Kìm - Tua Vít - Cảo - Eto - Ốc
- Kính Lúp - Kính Soi Mạch
- Dây Điện - Dây Đồng
- Thiết Bị Điện Công Nghiệp
- Máy tiện - Máy khắc - CNC
- Pin Năng Lượng Mặt Trời - Điều Khiển
Hỗ trợ trực tuyến
Tin tức nổi bật
Tin tức mới
- Hướng dẫn thanh toán đơn hàng trên Robocon.Vn
- Chính sách bán hàng trên Robocon.Vn
- Sửa Chữa Đồ Điện Tử, Điện Gia Dụng Uy Tín Hà Nội
- Các sản phẩm đồ điện cũ được thu mua tại Robocon
- Những việc cần làm sau khi đặt hàng Robocon thành công
- Cuộn Cảm Là Gì? những điều bạn chưa biết.
- Hướng dẫn mua Online trên website robocon.vn
- Tụ điện – Phân loại và cách kiểm tra
- Sử dụng LM2576 làm mạch nguồn ổn áp 5v (3A)