CC97 Cầu Chì Tự Phục Hồi 0.09A 250V DIP TRF250-090 TF090 Chân Cắm
| Số Lượng | 1-99 | 100-199 | >=200 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 2,000 | 1,950 | 1,930 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
- Cầu chì tự phục hồi 0.09A 250V Dip TRF250-090 TF090 chân cắm được sử dụng để bảo vệ mạch điện bằng đơn giản hoạt động nguyên là khi có dòng điện mở rộng biến đi sẽ làm dây bên trong nóng chảy làm đứt mạch điện.
- Cầu chì bảo vệ thiết bị điện - điện tử, bảo vệ thiết bị mạch điện khi bị đứt
- Cầu chì 0.09A sử dụng để phòng tránh các hiện tượng quá tải trên đường dây gây cháy, nổ. Tự phục hồi sau một thời gian.
Chú ý: Nếu dòng quá lớn có thể làm hỏng cầu chì (không thể tự phục hồi nữa)
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: TRF250-090 TF090
- Điện áp: 250V
- Dòng điện: 0.09A
- Loại chân: Chân cắm (dip)
- Khối lượng: 10g
Cầu Chì Tự Phục Hồi 0.09A 250V DIP TRF250-090 TF090 Chân Cắm
Sản phẩm cùng loại
CC42 Hộp Đựng Cầu chì 6x30mm 15A ...
5.000 VNĐ
CC41 Cầu Chì Ống Sứ 30A 500V ...
4.000 VNĐ
CC40 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 25A ...
CC39 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 2A ...
CC38 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 5A ...
CC37 Hộp Đựng Cầu Chì 5x20mm 250V
CC36 CẦU CHÌ ỐNG SỨ 25A - ...
CC35 Đế Cầu Chì 32A-10X38mm RT18-32X
CC31 Cầu Chì Oto-Xe Máy-Xe Đạp Điện ...
CC30 Cầu Chì Oto-Xe Máy-Xe Đạp Điện ...
CC29 Cầu Chì Oto-Xe Máy-Xe Đạp Điện ...
CC28 Cầu Chì Oto-Xe Máy-Xe Đạp Điện ...
CC27 Cầu Chì Oto-Xe Máy-Xe Đạp Điện ...
CC26 Cầu Chì Oto-Xe Máy-Xe Đạp Điện ...
CC25 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 15A ...
CC24 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 12A ...
CC23 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 10A ...
CC22 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 5A ...
CC21 Cầu Chì Ống Thủy Tinh 2A ...
CC20 Cầu Chì Ống Sứ 10A 6x30mm
CC18 Cầu Chì Ống Sứ 10A 10x38mm
CC17 Cầu Chì Ống Sứ 5A 10x38mm
CC16 Cầu Chì Ống Sứ 2A 10x38mm
CC15 CẦU CHÌ ỐNG SỨ 15A 6X30MM
CC14 Cầu chì sứ 25A 6x30mm
Giỏ Hàng
- Không có sản phẩm
Xem giỏ hàng
Hàng đã mua
Danh sách chuyên mục
- Module Bo Mạch KIT
- Tool Sáng Tạo - Phụ Kiện Sáng Tạo
- Động Cơ - Motor
- Bộ inverter DC to AC - Kích Điện
- Sản phẩm Combo
- Máy Hàn Cell Pin - Phụ kiện
- Phụ Kiện Âm Thanh
- Smart Home
- Pin - Sạc pin - Sạc ác quy - Phụ kiện pin
- Đồng Hồ Vạn Năng
- Mỏ Hàn - Trạm Hàn - Máy Khò Nhiệt
- Máy Cấp Nguồn Đa Năng
- Mạch thu phát IR - RF - 2.4G
- LK Nồi Cơm Điện
- LK Lò Vi Sóng - Lò Nướng
- LK Quạt Điện - Quạt Hơi Nước
- LK Bếp Từ - Bếp Hồng Ngoại
- LK Ấm Siêu Tốc - Bình Nóng Lạnh
- Linh Kiện RC - Ôtô -Tàu - Máy bay - Flycam - Quadcopter
- Pulley Bánh Răng - Dây Đai Curoa
- Máy Khoan - Máy Bulong bắt vít
- Sản Phẩm Công Nghệ
- Tự Làm Mạch in
- Linh kiện Robot
- IGBT
- Diode
- Transistors (BJT)
- Mosfet-Fets
- Tụ Điện - Capacitor
- Triac - Thyristor - Diac
- Opto/Photocouplers
- IC Nguồn - IC Công suất
- Biến Trở - Chiết Áp
- Cuộn Cảm
- Điện Trở - Resistor
- IC - IC Chức Năng (DIP - SOIC)
- Vi Điều Khiển
- LED - Chip LED - LED COB - Đèn LED
- Cảm Biến - Bộ Cảm Biến
- Còi - Loa - Buzzer
- Nút nhấn - công tắc - switch
- Thạch anh
- Conecter - Jack - Dây Cáp - Kẹp Cá Sấu
- Relay
- Nguồn - Biến Áp - Adapter
- Cầu Chì
- Aptomat - Khởi động từ
- Màn Hình LCD
- PCB - Mạch tự ráp
- Quạt Tản Nhiệt - Nhôm Tản Nhiệt
- Băng Dính - Keo Kafuter 704 - Sơn Phủ Mạch
- Gen Co Nhiệt - Gen Thủy Tinh - Amiang
- Sò Nóng Lạnh-Tản Nhiệt Sò
- Đầu Nối - Trục Nối - Đầu Kẹp - Mũi Khoan
- Vòng Bị - Gối Đỡ Vòng Bị
- Máy Phun Sương - Máy Bơm Nước - Van Nước Từ
- Tool Công Cụ - Kìm - Tua Vít - Cảo - Eto - Ốc
- Kính Lúp - Kính Soi Mạch
- Dây Điện - Dây Đồng
- Thiết Bị Điện Công Nghiệp
- Máy tiện - Máy khắc - CNC
- Pin Năng Lượng Mặt Trời - Điều Khiển
Hỗ trợ trực tuyến
Tin tức nổi bật
Tin tức mới
- Hướng dẫn thanh toán đơn hàng trên Robocon.Vn
- Chính sách bán hàng trên Robocon.Vn
- Sửa Chữa Đồ Điện Tử, Điện Gia Dụng Uy Tín Hà Nội
- Các sản phẩm đồ điện cũ được thu mua tại Robocon
- Những việc cần làm sau khi đặt hàng Robocon thành công
- Cuộn Cảm Là Gì? những điều bạn chưa biết.
- Hướng dẫn mua Online trên website robocon.vn
- Tụ điện – Phân loại và cách kiểm tra
- Sử dụng LM2576 làm mạch nguồn ổn áp 5v (3A)