RE5 Relay HK19F-DC-12V-SHG
| Số Lượng | 1-9 | 10-19 | >=20 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 13,000 | 12,500 | 12,000 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Thông số kỹ thuật:
Điện áp điều khiển: 12V
Dòng điện cực đại: 2A
Nhiệt độ hoạt động: -45oC ~ 75oC
Sơ đồ kích thước Relay 5V 8 chân
Ứng dụng của rờ-le:
Nhìn chung, công dụng của rờ-le là "dùng một năng lượng nhỏ để đóng cắt nguồn năng lượng lớn hơn".
Rờ-le được dùng khá thông dụng trong các ứng dụng điều khiển động cơ và chiếu sáng.
Relay 12V 8 chân
Sản phẩm cùng loại
RE39 Relay Nhiệt GTH-22/3 Cho Khởi Động ...
135.000 VNĐ
RE38 Đế Cắm PF083A 8 Chân Tròn ...
25.000 VNĐ
RE37 Chân Đế Relay Trung Gian 8 ...
CBM160 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 24V ...
RE36 Chân Đế Relay Trung Gian 14 ...
CBM159 Relay Trung Gian MY3N-J 12V 5A ...
CBM157 RELAY TRUNG GIAN MY3N-J 220V 5A ...
CBM158 Relay Trung Gian MY4N-J 12V 5A ...
RE35 RELAY TRUNG GIAN MY3N-J 220V 5A ...
RE34 CHÂN ĐẾ RELAY TRUNG GIAN PYF11A ...
RE31 Relay Trung Gian LY2N-J Relay 24V ...
RE33 Relay Trung Gian MY3N-J 12V 5A ...
RE32 Relay Trung Gian MY4N-J 12V 5A ...
RE30 Relay Songle 8 Chân SMI-12VDC-SL-2C 12V ...
RE29 Relay 24VDC–40A SLA–24VDC–SLA 5 Chân
CBM111 Relay Trung Gian 12V 10A 8 ...
CBM110 Relay Trung Gian 220V 10A 8 ...
RE28 Chân Đế Relay Trung Gian 8 ...
RE27 Relay Bos 12V 20A/30A 5 Chân