PKK1295 Đầu Mỏ Hàn Nhọn Hakko 900M-T-0.8D Loại Tốt
| Số Lượng | 1-29 | 30-59 | >=60 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 25,000 | 24,000 | 23,000 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Tính năng sản phẩm:
- uỳ thuộc vào nhu cầu sử dụng mà chúng ta nên lựa chọn cho mình một bộ sản phẩm sao cho hợp lí.
- Thay thế cho các loại máy hàn như: SS-206B, SS-207B, SS-257B, SS-989B, SI-130B-25, Quick 936A, Quick 936C+, YH-936, YH-937D, YH-939D+, YH-992D, YH-898D, YH-852D+, YH-947-III, Hakko936, Hakko937, Ks-936, TQ-936, các loại tay chuẩn 907…(không dùng cho mỏ hàn NO907)
Thông số kỹ thuật:
- Mã sản phẩm: 900M-T-0.8D
- Đầu mũi: Vát nhọn
- Chiều dài tồng thể: 41mm
- Đường kính bên ngoài: 6.5mm
- Đường kính trong: 4mm
- Đường kính mũi: 0.8mm