DO17 Diode zener 15V - BZX55-C15
| Số Lượng | 1-49 | 50-99 | >=100 |
|---|---|---|---|
| Giá(VNĐ) | 500 | 490 | 480 |
- Hiện Trạng: Còn hàng
Thông số kỹ thuật:
Điện áp ngược: 13.8V ~ 15.6V
Công suất: 1/2W
Dải nhiệt độ làm việc: -55oC ~ 170oC
Diode Zener 15V BZX55-C15 được ứng dụng trong chế độ phân cực ngược, khi phân cực thuận Diode zener như diode thường nhưng khi phân cực ngược Diode zener sẽ gim lại một mức điện áp cố định bằng giá trị ghi trên diode.
Diode 15V BZX55-C15 chịu được điện áp ngược trong khoảng từ 13.8V ~ 15.6V, dòng điện IZM = 27mA. Điốt Zener 15V BZX55-C15 công suất nhỏ được dùng để cấp điện áp mốc (ổn áp) hoặc hạn chế mức điện áp cho mạch điện.
Diode zener 15V BZX55-C15
Diode zener 15V BZX55-C15
Sản phẩm cùng loại
DO45 Diode zener 18V 1W - 1N4746A
850 VNĐ
DO44 Diode zener 10V 0.5W
500 VNĐ
DO43 Diode zener 5V 1W
850 VNĐ
DO23 Diode zener 24V - 1W - ...
DO22 Diode zener 12V - 1W - ...
DO21 Diode zener 10V - 1W - ...
DO20 Diode zener 9V - 1W - ...
DO19 Diode zener 3.3V - 1W - ...